Converter netlink htb 3100 single mode 25 km - 8cd7b
Chào mừng các bạn đã đến với website vaolaco. Chúc bạn một ngày mới tốt lành
Đăng tin miễn phí

Rao vặt Quận Cầu Giấy

Converter netlink htb 3100 single mode 25 km

Liên hệ: 0985949053

Đăng lúc 11:47 | 26-09-2017 | 39 lượt xem
Đăng bởi Nguyễn Thị Thắm | Mã tin đăng: c3633
Chát với người đăng

Bảo hành: 12 tháng
Phân phối: Toàn quốc.

*** Thông tin sản phẩm Convert quang NetLink HTB-3100 AB:

+ Loại kết nối cáp quang 1 sợi, NETLINK HTB-3100AB
+ Single-Mode 25KM
+ 10/100M
+ Nguồn điện : 5V 1A
+ Sử dụng 1 sợi kết nối khoảng cách 25Km
+ Convert quang 1core netlink
+ Ứng Dụng: Được ứng dụng rộng rãi trong thi công hệ thống mạng LAN, Internet, camera IP với khoảng cách xa.
Sử dụng đấu nối đơn giản bằng đầu nối Nhanh " Fast connect"


*** NET-LINK HTB-3100S sản phẩm đơn mode sợi thu phát có thể tiết kiệm một nửa sợi dữ liệu trên một sợi duy nhất 10 / 100M nhận và truyền tải tốc độ: 

+ Theo chuẩn IEEE 802.3, IEEE 802.3u và 100Base-FX tiêu chuẩn 
+ Tốc độ truyền dữ liệu 10/100Mbps
+ Chế độ hoạt động song công đầy đủ hoặc một nửa 
+ Cung cấp một kết nối RJ45 và SC sợi giao diện 
+ Giao diện RJ45 hỗ trợ tính năng 10Mbps và 100Mbps tự động 
+ Chức năng giao diện RJ45 với chuyển đổi nhanh chóng 
+ chứng nhận EMI: CE, FCC, VCCI, C -Tick
+ Kiểu sợi quang Single-mode, giao diện quang loại SC 
+ Bước sóng quang 1310nm 1550nm
+ Truyền khoảng cách 25 km 
+ Năng lượng phát thải tối đa -12,0 dBm, tối thiểu truyền tải điện năng quang -19,0 dBm nhạy -34,0 dBm 
+ Cáp quang liên kết mất 15,0 dBm
Lưu ý: Có giá tốt cho khách hàng mua số lượng lớn và làm dự án

Trân trọng hợp tác !
Phòng marketing 


CÔNG TY TNHH GIẢI PHÁP VIỄN THÔNG THIÊN TÂN

Address: Số 36/ 113 Phố Yên Hòa, Phường Yên Hòa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội.


Skype : tham.vienthongthientan

Email : sales5@vienthongthientan.com   Zalo : 0985 949 053

Lưu tin

Vaolaco.vn kiểm duyệt toàn bộ tin trước khi đăng để việc mua bán an toàn & hiệu quả hơn. Tuy nhiên, quá trình duyệt tin chỉ có thể hạn chế tối đa các trường hợp không trung thực. Hãy báo cho chúng tôi những tin xấu để chúng tôi có thể xác minh & xây dựng trang web mua bán an toàn nhất cho người Việt.

Người đăng: Nguyễn Thị Thắm
Số điện thoại:

0985949053


Email:

sales5@vienthongthientan.com


Nguyễn Thị Thắm

Office: 40B/369 Văn Cao, Hải An, Hải Phòng Tel: 0912.982.113  Email:info@vaolaco.vn
Công ty TNHH Công Nghệ Thông Tin VLC

Mã số đăng ký với Bộ Công Thương: 2016-0077/ĐK/TMĐT
Giấy chứng nhận đầu tư số: 0201 310 932 do Sở kế hoạch và đầu tư TP Hải Phòng cấp ngày 10/09/2013
Copyright © 2015 - Công ty TNHH CNTT VLC

 

Dạy SEO Hải Phòng Khách sạn Cát Bà Sửa điều hòa Hải Phòng Laptop cũ Hải Phòng Hai Phong Tours

Hỗ trợ đăng tin: 0904 534 529

Hỗ trợ banner quảng cáo: 0904 534 529

Hỗ trợ chi nhánh: 0912 982 113